NEOPARK CLUB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ว้าว โครงการติดกล้องวงจรปิด ตามซอยแล้วครับ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
IronMan
เพื่อนบ้านคนสนิท
เพื่อนบ้านคนสนิท

ว้าว โครงการติดกล้องวงจรปิด ตามซอยแล้วครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ว้าว โครงการติดกล้องวงจรปิด ตามซอยแล้วครับ   ว้าว โครงการติดกล้องวงจรปิด ตามซอยแล้วครับ Icon_minitimeMon Nov 15, 2010 8:03 pm

สังเกตตามซอย เห็นมีกล้องวงจรปิด ติดตามเสาแล้วครับ ดีจัง ก็เหลือคอยให้มันใช้การได้นะครับ
หลายๆ อย่างโครงการก็ทยอยทำให้ ดีครับ อะไรดี ก็เครดิตไป

แม้ แต่วันนี้ ตอนเช้า ออกไปทำงาน เห็น ปั่นจั่น ตอกเสาเข็ม วางพาดเข้ามาทางถนนทางเข้าไปในหมู่บ้าน
เพื่อกลางคืนใครมาชนก็เป็นเรื่อง แต่ตอนเย็นก็ไม่เห็นแล้ว อย่างไรก็ขอให้โครงการ กวดขันกับผู้รับเหมา
ที่กำลังจะสร้าง Home Office ด้วยนะครับ อย่างวางของล้ำเข้ามาที่ถนน และรถจอดขวางทางสัญจร ของลูกบ้าน
หวังว่าหลายๆ อย่างจะดีขั้นนะครับ

อะไรดี ผมก็ขอชม อะไรดูไม่ดี ไม่ปลอดภัยก็ต้องว่ากล่าวติเตียน ถือว่าเป็นการเตือนก็แล้วกันนะครับ
จะได้ปลอดภัย นะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

ว้าว โครงการติดกล้องวงจรปิด ตามซอยแล้วครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1