NEOPARK CLUB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

อยากทราบว่าน้ำประปาโครงการนีโอเป็นของอบต หรือ ของเทศบาล ครับ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
kitipongvu
เพื่อนบ้านหน้าใหม่
เพื่อนบ้านหน้าใหม่

อยากทราบว่าน้ำประปาโครงการนีโอเป็นของอบต หรือ ของเทศบาล ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อยากทราบว่าน้ำประปาโครงการนีโอเป็นของอบต หรือ ของเทศบาล ครับ   อยากทราบว่าน้ำประปาโครงการนีโอเป็นของอบต หรือ ของเทศบาล ครับ Icon_minitimeMon Dec 06, 2010 9:50 am

พอดีได้คุยกับพรรคพวกที่อยู่โครงการเพื่อนกันกับนีโอ เห็นว่าเป็นน้ำประปาของ อบต

ซึ่งทางโครงการแจ้งแต่แรกว่าเป็นประปาของเทศบาล

ฉะนั้นโครงการนีโอ สรุปว่าเป็นน้ำประปาของอบต หรือ ของเทศบาล ครับ

ขอความกระจ่างด้วยครับ ขอบคุณมากครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Shrek
เพื่อนบ้านทั่วไป
เพื่อนบ้านทั่วไป

อยากทราบว่าน้ำประปาโครงการนีโอเป็นของอบต หรือ ของเทศบาล ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบว่าน้ำประปาโครงการนีโอเป็นของอบต หรือ ของเทศบาล ครับ   อยากทราบว่าน้ำประปาโครงการนีโอเป็นของอบต หรือ ของเทศบาล ครับ Icon_minitimeWed Dec 08, 2010 11:56 am

ถ้าเป็นของ อบต ก็อีกราคา ซึ่งน่าจะถูกกว่า ขอคำตอบจากโครงการด้วยคนครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากทราบว่าน้ำประปาโครงการนีโอเป็นของอบต หรือ ของเทศบาล ครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1