NEOPARK CLUB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ถามเรื่องผู้รับเหมาครับ

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
sweety
เพื่อนบ้านคนสนิท
เพื่อนบ้านคนสนิท

ถามเรื่องผู้รับเหมาครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ถามเรื่องผู้รับเหมาครับ   ถามเรื่องผู้รับเหมาครับ Icon_minitimeTue Sep 28, 2010 11:21 am

คือผมกำลังวางแผนจะต่อเติมบ้าน อยากถามเพื่อนๆที่ต่อเติมแล้วว่ามีช่างฝีมือดีๆ ราคาสมเหตุสมผลจะแนะนำบ้างมั้ยครับ
ไม่อยากไปวัดดวงเอาเอง อิอิ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Neo เฟส 1
เพื่อนบ้านทั่วไป

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอหารือ เกึียวกับคำตอบของทางโครงการครับ ใครว่างเชิญครับ เสาร์ที่ 9 ตค.นี้ เวลา หนึ่งทุ่ม ตรง สถานที่เดิมครับ   ถามเรื่องผู้รับเหมาครับ Icon_minitimeWed Oct 06, 2010 9:19 pm

ขอหารือ เกึียวกับคำตอบของทางโครงการครับ ใครว่างเชิญครับ เสาร์ที่ 9 ตค.นี้ เวลา หนึ่งทุ่ม ตรง สถานที่เดิมครับ I love you
pdesign

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ถามเรื่องผู้รับเหมาครับ   ถามเรื่องผู้รับเหมาครับ Icon_minitimeMon Oct 11, 2010 2:33 pm

น่าจะใช้ช่างชุดที่ทำบ้านให้เราตั้งแต่แรกนะครับ เค้าจะรู้ระบบทุกอย่างในบ้านเราดีครับ
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ถามเรื่องผู้รับเหมาครับ   ถามเรื่องผู้รับเหมาครับ Icon_minitimeTue Oct 12, 2010 12:41 am

pdesign พิมพ์ว่า:
น่าจะใช้ช่างชุดที่ทำบ้านให้เราตั้งแต่แรกนะครับ เค้าจะรู้ระบบทุกอย่างในบ้านเราดีครับ
เห็นด้วยครับ เพราะผังบ้านที่โครงการให้มาวันที่รับบ้านมันไม่ช่วยอะไรเลย ไม่มีอะไรตรงตามผังซักอย่าง ขนาดซ้ายขวายังสลับกันเลย ทำเข้าใจเหมือนกัน ผมว่าถ้าเอาช่างชุดเดิมมาทำจะลดปัญหาเรื่องการเกี่ยงกันรับผิดชอบกรณีเกิดความเสียหายได้ดีกว่า แต่ก็ต้องขึ้นอยู่กับว่าช่างชุดที่ทำบ้านนั้นผลงานเป็นอย่างไร เพราะเท่าที่ทราบมีหลายบ้านที่ช่างหนี ทิ้งงานกลางคัน ต้องคิดดีๆครับ
http://neopark.homegoo.com

ถามเรื่องผู้รับเหมาครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1