NEOPARK CLUB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ขอหาริอกันอีกรอบครับ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Neo เฟส 1
เพื่อนบ้านทั่วไป
เพื่อนบ้านทั่วไป

ขอหาริอกันอีกรอบครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอหาริอกันอีกรอบครับ   ขอหาริอกันอีกรอบครับ Icon_minitimeThu Oct 07, 2010 7:01 pm

ขอหารือ เกึียวกับคำตอบของทางโครงการครับ ใครว่างเชิญครับ เสาร์ที่ 9 ตค.นี้ เวลา หนึ่งทุ่ม ตรง สถานที่เดิมครับ Mad
ขึ้นไปข้างบน Go down
IronMan
เพื่อนบ้านคนสนิท
เพื่อนบ้านคนสนิท

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอหาริอกันอีกรอบครับ   ขอหาริอกันอีกรอบครับ Icon_minitimeSat Oct 09, 2010 6:42 am

Neo เฟส 1 พิมพ์ว่า:
ขอหารือ เกึียวกับคำตอบของทางโครงการครับ ใครว่างเชิญครับ เสาร์ที่ 9 ตค.นี้ เวลา หนึ่งทุ่ม ตรง สถานที่เดิมครับ Mad

รบกวนช่วยแจ้งสถานที่ ด้วยครับเพื่อสมากชิกที่พึ่งย้ายมาอยู่ หรือสมาชิกที่เห็นป้ายผ้า เว็ปนี้ ยังไม่ทราบสถานที่ หรือสมาชิกหมู่บ้านที่พลาดข้อมูลไปนะครับ
ไม่ทราบว่าเป็นที่สวยหย่อม ใกล้สนามบาส ที่เดิมหรือเปล่าครับ
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอหาริอกันอีกรอบครับ   ขอหาริอกันอีกรอบครับ Icon_minitimeSat Oct 09, 2010 4:17 pm

ที่เดิมนี่ใช่ที่บ้านที่ไปคุยกันครั้งก่อนหรือเปล่าครับ ช่วยมาบอกด้วยครับ ถ้าใช่บ้านพี่เค้าจะอยู่ฝั่งถนนเส้นในครับ ต่อด้านข้างเป็นชานบ้าน หลังคาโพลี่สีเขียวๆครับ
http://neopark.homegoo.com

ขอหาริอกันอีกรอบครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1