NEOPARK CLUB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

###ฝากแจ้งข่าวครับ###

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
pdesign
เพื่อนบ้านทั่วไป

###ฝากแจ้งข่าวครับ### Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ###ฝากแจ้งข่าวครับ###   ###ฝากแจ้งข่าวครับ### Icon_minitimeThu Oct 14, 2010 4:11 pm

เมื่อวาน (13 ต.ค. 53) ได้เข้าไปแจ้งซ่อมแซมบ้านที่ออฟฟิต ห้องธุรการก่อสร้าง พอดีเจอทั้งcallcenterและคุณโจ้(เลขาคุณสุดที่รัก)
ก็เลยถามเรื่องการตรวจเช็คสายกราวน์ ไฟฉุกเฉิน บ่อดักไขมัน(พอดีบ้านผมไม่ได้รับจดหมายที่มีใบตอบรับ)
ได้รับคำตอบว่า จะมีจดหมายแจ้งอีกที่ในวันที่ 15 ต.ค. 53 บ้านใครที่ยังไม่มีทั้ง 3 อย่างหรืออย่างใดอย่างหนึ่ง
(เค้าบอกว่าโฟร์แมนเค้ารู้ว่าหลังไหนมีหรือไม่มี ไม่ต้องไปเช็คก็ได้ แล้วจะส่งจดหมายมาทำแป๊ะอะไรก้อไม่รู้)
จะให้ช่างเข้าทำการติดตั้งได้ทันทีเลย แต่ยังให้คำตอบไม่ได้ว่าดำเนินการเมื่อไหร่
จึงแจ้งมาให้ทราบโดยทั่งถึงกันครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
sweety
เพื่อนบ้านคนสนิท

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ###ฝากแจ้งข่าวครับ###   ###ฝากแจ้งข่าวครับ### Icon_minitimeFri Oct 15, 2010 9:23 am

หรือต้องรอให้มีคนโดนไฟดูดก่อนครับ โครงการถึงจะเหลียวแล
nd

ตั้งหัวข้อเรื่อง: กำหนดการให้คำตอบ   ###ฝากแจ้งข่าวครับ### Icon_minitimeSat Oct 16, 2010 7:16 pm

ไม่ทราบว่าทางโครงการให้ตำตอบเรื่องต่างๆ หรือยังคะ เลยกำหนดวันที่ 15 มาแล้ว
pdesign

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ###ฝากแจ้งข่าวครับ###   ###ฝากแจ้งข่าวครับ### Icon_minitimeSun Oct 17, 2010 9:18 am

ยังไม่เห็นมีจดหมายแจ้งเลยครับ (17 ต.ค. 53 เวลา 9.20 น.)
sweety

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ###ฝากแจ้งข่าวครับ###   ###ฝากแจ้งข่าวครับ### Icon_minitimeSun Oct 17, 2010 9:46 am

เงียบหายอีกตามเคยครับ เหนื่อยใจครับ

###ฝากแจ้งข่าวครับ###
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1