NEOPARK CLUB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

หายไปไหนกันหมดครับ เวบบอร์ดนี้ มีประโยชน์กับเราในอนาคตนะครัย อย่าลืม Admin มาช่วยด้วยครับ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
opp
เพื่อนบ้านหน้าใหม่

หายไปไหนกันหมดครับ เวบบอร์ดนี้ มีประโยชน์กับเราในอนาคตนะครัย อย่าลืม Admin มาช่วยด้วยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: หายไปไหนกันหมดครับ เวบบอร์ดนี้ มีประโยชน์กับเราในอนาคตนะครัย อย่าลืม Admin มาช่วยด้วยครับ   หายไปไหนกันหมดครับ เวบบอร์ดนี้ มีประโยชน์กับเราในอนาคตนะครัย อย่าลืม Admin มาช่วยด้วยครับ Icon_minitimeThu Oct 27, 2011 12:49 am

ตอนนี้ไม่มีใครมาชี้แจงอะไรเลย ปัญหาเรื่องบ้านมีแทบทุกหลัง ปัญหาสุนัขจรจัด ส่งเสียงรบกวน ถ้าเรายังมีเวบบอร์ดนี้อยู่ ปัญหาทุกอย่างสามารถ ร่วมกันแก้ได้ครับ ร่วามกันแชร์มานะครับ อย่าให้โครงการเอาเปรียบเรา
ขึ้นไปข้างบน Go down
engineer
เพื่อนบ้านทั่วไป
เพื่อนบ้านทั่วไป

หายไปไหนกันหมดครับ เวบบอร์ดนี้ มีประโยชน์กับเราในอนาคตนะครัย อย่าลืม Admin มาช่วยด้วยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หายไปไหนกันหมดครับ เวบบอร์ดนี้ มีประโยชน์กับเราในอนาคตนะครัย อย่าลืม Admin มาช่วยด้วยครับ   หายไปไหนกันหมดครับ เวบบอร์ดนี้ มีประโยชน์กับเราในอนาคตนะครัย อย่าลืม Admin มาช่วยด้วยครับ Icon_minitimeThu Oct 27, 2011 9:14 pm

opp พิมพ์ว่า:
ตอนนี้ไม่มีใครมาชี้แจงอะไรเลย ปัญหาเรื่องบ้านมีแทบทุกหลัง ปัญหาสุนัขจรจัด ส่งเสียงรบกวน ถ้าเรายังมีเวบบอร์ดนี้อยู่ ปัญหาทุกอย่างสามารถ ร่วมกันแก้ได้ครับ ร่วามกันแชร์มานะครับ อย่าให้โครงการเอาเปรียบเรา

ใจเย็น ๆ ครับท่าน ผมทำใจแล้วครับ คิดผิดที่ซื้อโครงการนั้ ดีอย่างเดียวคือ ทำเลดี

โครงการ ไม่สมกับคำพูดที่ คุณ สุดที่รักพูดไว้เลยครับ
opp

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หายไปไหนกันหมดครับ เวบบอร์ดนี้ มีประโยชน์กับเราในอนาคตนะครัย อย่าลืม Admin มาช่วยด้วยครับ   หายไปไหนกันหมดครับ เวบบอร์ดนี้ มีประโยชน์กับเราในอนาคตนะครัย อย่าลืม Admin มาช่วยด้วยครับ Icon_minitimeFri Oct 28, 2011 9:56 pm

engineer พิมพ์ว่า:
opp พิมพ์ว่า:

ใจเย็น ๆ ครับท่าน ผมทำใจแล้วครับ คิดผิดที่ซื้อโครงการนั้ ดีอย่างเดียวคือ ทำเลดี

โครงการ ไม่สมกับคำพูดที่ คุณ สุดที่รักพูดไว้เลยครับ

ครับถูกต้องทุกอย่างครับ ได้ข่าว่า สมาคมบ้านจัดสรร โคราช พากันร้อนๆหนาวๆ กันอยู่ เมื่อได้ยินมาว่า โครงการระดับประเทศจาก กทม. อย่าง พฤกษา และ แสนสิริ จะมาสร้างหมู่บ้านที่โคราช เห็นว่าพากันสืบทำเลกันน่าดู คุณภาพเค้าดีกว่า แถมราคาพอกัน ได้บ้านใหญ่กว่าด้วย ว่างั้นนะครับ แต่อนาคตไม่แน่หรอกครับ ผมมองเห็นความเจริญหลายอย่างในโคราชที่กำลังจะเปลี่ยนแปลง ขอให้ถึงเวลานั้นเร็วๆเถอะ ไม่เอาแล้ว นีโอ พาร์ค

หายไปไหนกันหมดครับ เวบบอร์ดนี้ มีประโยชน์กับเราในอนาคตนะครัย อย่าลืม Admin มาช่วยด้วยครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» อย่าลืม พบกันวันเสาร์25ก.ย.