NEOPARK CLUB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK NEO PARK

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

อวดโฉมบ้างครับ(ทดสอบ)

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
pdesign
เพื่อนบ้านทั่วไป

อวดโฉมบ้างครับ(ทดสอบ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อวดโฉมบ้างครับ(ทดสอบ)   อวดโฉมบ้างครับ(ทดสอบ) Icon_minitimeSat Aug 21, 2010 2:13 pm

ลองทดสอบดูครับ จับมาแต่งตัวใหม่ พอใช้ได้ไหมครับ(ตอนนี้แต่งตัวใหม่เสร็จแล้ว) ว่างๆแวะมาชมบ้านจริง ทักทายกันได้นะครับ E70 ครับ
[img][You must be registered and logged in to see this link.][/img]

[img][You must be registered and logged in to see this link.][/img]

ขึ้นไปข้างบน Go down
sweety
เพื่อนบ้านคนสนิท
เพื่อนบ้านคนสนิท

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อวดโฉมบ้างครับ(ทดสอบ)   อวดโฉมบ้างครับ(ทดสอบ) Icon_minitimeTue Aug 31, 2010 2:06 pm

อันนี้แทงโก้ป่ะครับ เอาไว้จะไปลอกแบบ เอ๊ย!ไปหาแรงบัันดาลใจนะครับ เข้าอยู่ยังครับเนี่ย
pdesign

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อวดโฉมบ้างครับ(ทดสอบ)   อวดโฉมบ้างครับ(ทดสอบ) Icon_minitimeTue Sep 14, 2010 11:25 am

เข้าอยู่แล้วครับ เดือนที่2แล้ว
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อวดโฉมบ้างครับ(ทดสอบ)   อวดโฉมบ้างครับ(ทดสอบ) Icon_minitimeThu Sep 23, 2010 11:10 pm

อ๋อ บ้านที่เราไปประชุมกันนี่เอง ทำเสร็จแล้วสวยมากครับ ไว้เอารูปจริงมาโชว์นะครับ ชอบชานข้างบ้านครับ อยากไปนั่งกินเนื้อย่างเลย 555
http://neopark.homegoo.com
engineer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อวดโฉมบ้างครับ(ทดสอบ)   อวดโฉมบ้างครับ(ทดสอบ) Icon_minitimeThu Nov 11, 2010 11:06 am

บ้านสวยดีครับ

เขียนด้วยโปรแกรม google sketup ไม่ทราบว่าจบทางด้านไหนมาครับ ผมเป็นคนหนึ่งที่ซื้อ บ้านในหมู่บ้าน แต่ยังไม่ได้เข้าอยู่และไม่ได้เข้าไปตรวจสอบบ้านเลยว่าเป็นอย่างไร จะได้ทราบข้อมูลก็จากใน web นี้ครับ จะได้ไปปรึกษาครับ

อวดโฉมบ้างครับ(ทดสอบ)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1